‘Hodari’ Singer Mbosso Loses Baby Mama (Photos)

Mbosso (Instagram)

Singer Mbosso has been thrown into mourning following the sudden demise of his baby mama, a comedian known as Boss Martha.

The ‘Hodari’ singer disclosed that he had been in a relationship with the comedian a few years ago which resulted in a baby.

Boss Martha
The late Boss Martha (Instagram)

However, Martha didn’t want that information made public and now that she was dead, Mbosso wondered out loud if he should reveal that kind of information now that she cannot consent to it.

In an earlier comment on Martha’s wall, Mbosso revealed that Martha had complained of a headache earlier but he didn’t think it would lead to this tragedy.

The late Boss Martha (Instagram)
The late Boss Martha (Instagram)

Below is Mbosso’s emotional post posted a few minutes ago:

Licha ya Vipingamizi Vingi juu ya Mimi kuwa na Wewe ndani ya Miaka Mitano (5) liyopita, hatukuacha kuonyeshana ni kiasi gani tulikuwa tunahitajiana sana kwenye Safari yetu ya maisha , Japo jitihada zetu hazikuweza kufanikisha Mimi na wewe Kuwa Pamoja .., ila mbegu tuliyoipanda vuno letu ulichagua Liwe siri baina yangu Mimi na wewe.., sikukubishia japo Mwazoni nilikukatalia kwa sababu ‘najijua kifua cha Kuficha Siri sina..’ , ila nikakuahidi sitadiriki kuitoa Popote na hata waliotuhisi tulikuwa tunawakatalia, iwe Faragha au mbele ya hadhira tulitamka Sio Kweli, Hapana, Hakuna Kitu Kama hicho..’ Hayo ndo yalikuwa Majibu Yetu.., “Sasa Umeondoka bila kunipa ruksa juu ya hili Je, niendelee kuitunza hii siri .., na Je, anavyoendelea Kukua akija kuniuliza na nikwambia Mama alisema uwe siri atanielewa Kweli ”..” ?.. Wallah Moyo wangu unauma Martha .
“Nenda Martha Mwingi Furaha na Ucheshi , Hata Mama Kasema Leo Msiba..:, ‘ jana ulikuwa unatabasamu hadi ulipofumba Macho , “Innalillah Wainnailaih Raajuun ” ..’ Mwenyezi Mungu akupe Kauli thabiti inshaallah.., ‘ Lala salama Martha 🙏

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *